bug ngành giải trí

  • Reads 129,088
  • Votes 9,466
  • Parts 55

Ongoing, First published Mar 09, 2020

Bạn đang xem: bug ngành giải trí

Table of contents

  • Mon, Aug 22, 2022

  • Chương 2: Học bá bạch phú mỹ

    Wed, Aug 24, 2022

  • Chương 3: Trường cấp cho phụ thân Đế Thành

    Tue, Aug 30, 2022

  • Wed, Sep 14, 2022

  • Wed, Sep 14, 2022

  • Chương 6: Nhìn thấy thời cơ tác giả

    Sat, Oct 1, 2022

  • Sun, Oct 2, 2022

  • Chương 8: Thanh Sa khó khăn diễn

    Thu, Oct 6, 2022

  • Sat, Oct 8, 2022

  • Chương 10: Phòng hóa trang

    Tue, Oct 11, 2022

  • Sun, Oct 16, 2022

  • Mon, Oct 17, 2022

  • Chương 13: Đầu sỏ của đấm đá bạo lực học tập đường

    Tue, Nov 1, 2022

  • Chương 14: Bị vu vạ gian dối lận

    Fri, Nov 11, 2022

  • Fri, Nov 11, 2022

  • Chương 16: Tức giận dỗi cho tới hộc máu

    Fri, Nov 11, 2022

  • Chương 17: Kẻ hack tách ngoài ban hỏa tiễn

    Wed, Nov 23, 2022

  • Chương 18: Bị ngăn bởi Thạch Tĩnh

    Wed, Nov 23, 2022

  • Chương 19: Không hổ là kẻ đàn bà nhưng mà tôi coi trọng

    Mon, Nov 28, 2022

  • Chương 20: Lần đầu bắt gặp Sở Kỳ Sâm

    Mon, Nov 28, 2022

  • Mon, Nov 28, 2022

  • Mon, Dec 5, 2022

  • Chương 23: Bài ganh đua lại kết thúc

    Mon, Dec 5, 2022

  • Mon, Dec 5, 2022

  • Chương 25: Cảnh xoay đầu tiên

    Mon, Dec 12, 2022

  • Mon, Dec 12, 2022

  • Chương 27: Trò đùa ngược "đồ ăn"

    Mon, Dec 12, 2022

  • Chương 28: Chính diện An Văn

    Mon, Dec 19, 2022

    Xem thêm: xuyên thành hoàng hậu của cháu trai hoàng đế

  • Chương 29: Fanclub đầu tiên

    Mon, Dec 19, 2022

  • Chương 30: Đường Chi Minh

    Mon, Dec 19, 2022

  • Chương 31: Lục Mạn Nhi tức giận

    Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 32: Lấy việc công trả thù địch riêng biệt.

    Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 33: Nhận trợ lý vô mái ấm vệ sinh

    Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 34: Giá trị sắc đẹp vô giới fan

    Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 35: Fan hâm mộ ngu ngốc nhất vô lịch sử

    Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 36: Fan ngu ngốc sung sướng

    Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 39: Lục Mạn Nhi đăng bài

    Tue, Jan 17, 2023

  • Tue, Jan 17, 2023

  • Chương 41: Càng bôi càng đen

    Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 42: Anh tao đang được biết kể từ sớm

    Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 43: Dư luận thay cho thay đổi lớn

    Thu, Jan 19, 2023

  • Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 45: Chương trình tạp kỹ

    Thu, Jan 19, 2023

  • Chương 46: Khách mời mọc nam giới là người hâm mộ sách

    Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 47: Người đẹp mắt ko son phấn

    Tue, Jan 31, 2023

  • Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 49: Lại lên hot search

    Tue, Jan 31, 2023

  • Tue, Jan 31, 2023

  • Chương 51: "Hoàng tử lúc lắc động" chính thức vạc sóng

    Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

  • Chương 54: Anh đang được cố ý à?

    Xem thêm: gió nổi lên rồi

    Wed, Feb 1, 2023

  • Wed, Feb 1, 2023

Tên truyện: BUG Ngành Giải Trí
    Tác giả: Thiển Thiển Thanh Y 
    Edit by @oscar-oscar
    Văn án:
    
    Văn xuyên, nghệ sỹ siêu tiềm năng tuyến phụ thân xuyên trở thành mỹ thiếu thốn nữ giới học tập bá, trọng chinh tinh nghịch đồ!
    Tiên nữ giới băng lãnh, nữ giới thần nhuyễn manh, yêu thương nữ giới thực hiện cho tất cả những người tao ham muốn ngừng nhưng mà ko được đều là cô!
    
    Người thiết lập là loại gì? Tới một người phun vứt một người.
    
    Fan hâm mộ cũng khoác kệ!
    
    Tim của người hâm mộ u ko đảm bảo chất lượng, ngài thời gian nhanh khoác áo khoác bên ngoài vào!
    
    Fan phụ thân hoàn toàn có thể nóng tính tuy nhiên ko được chấp nhận ngài ko treo thắt lưng!
    
    Xuất đạo năm 15 tuổi hạc nhanh gọn lẹ phát triển thành Tiểu Hoa lưu lượng, lại người sử dụng tiềm năng thao diễn xuất từng bước một nhanh gọn lẹ trèo lên bên trên.
    
    Fan hâm hộ rằng trực tiếp đấy là thần tượng ko chịu đựng thua thiệt tầm thường nhất mà người ta từng bắt gặp, anti người hâm mộ rằng trực tiếp đấy là minh tinh nghịch khiến cho chúng ta gửi trở thành người hâm mộ thời gian nhanh nhất!
    
    Ngày edit: 12.03.2020

#65giaitri