hệ thống ép tôi làm kiều thê

  • Reads 178,723
  • Votes đôi mươi,583
  • Parts 127

Ongoing, First published Oct 14, 2021

Bạn đang xem: hệ thống ép tôi làm kiều thê

Table of contents

  • Mon, Oct 18, 2021

  • Mon, Oct 18, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Wed, Oct đôi mươi, 2021

  • Thu, Oct 21, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • Sat, Oct 23, 2021

  • Sun, Oct 24, 2021

  • Mon, Oct 25, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (10)

    Tue, Oct 26, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (11)

    Wed, Oct 27, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (12)

    Thu, Oct 28, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (13)

    Fri, Oct 29, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (14)

    Sat, Oct 30, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (15)

    Sun, Oct 31, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (16)

    Mon, Nov 1, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (17)

    Tue, Nov 2, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (18)

    Wed, Nov 3, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (19)

    Fri, Nov 5, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (20)

    Fri, Nov 5, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (21)

    Sat, Nov 6, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (22)

    Mon, Nov 8, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (23)

    Mon, Nov 8, 2021

  • Thư sinh - Kiều Kiều (24-Hết)

    Tue, Nov 9, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (1)

    Wed, Nov 10, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (2)

    Mon, Nov 29, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (3)

    Wed, Dec 1, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (4)

    Fri, Dec 3, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (5)

    Wed, Dec 8, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (6)

    Sat, Dec 11, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (7)

    Tue, Dec 14, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (8)

    Thu, Dec 16, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (9)

    Sun, Dec 19, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (10)

    Thu, Dec 30, 2021

  • Tướng quân - Kiều Kiều (11)

    Wed, Jan 5, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (12)

    Sun, Jan 16, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (13)

    Mon, Mar 14, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (14)

    Tue, Mar 15, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (15)

    Wed, Mar 16, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (16)

    Thu, Mar 17, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (17)

    Tue, Apr 12, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (18)

    Tue, Apr 12, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (19)

    Wed, Apr 13, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (20)

    Thu, Apr 14, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (21)

    Fri, Apr 15, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (22)

    Mon, Apr 18, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (23)

    Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Tướng quân - Kiều Kiều (24)

    Wed, Apr đôi mươi, 2022

    Xem thêm: độc nhất vô nhị

  • Tướng quân - Kiều Kiều (25-Hết)

    Wed, Apr đôi mươi, 2022

  • Sat, Apr 30, 2022

  • Sun, May 1, 2022

  • Mon, May 2, 2022

  • Wed, May 4, 2022

  • Thu, May 5, 2022

  • Fri, May 6, 2022

  • Sat, May 7, 2022

  • Sun, May 8, 2022

  • Mon, May 9, 2022

  • Tue, May 10, 2022

  • Wed, May 11, 2022

  • Thu, May 12, 2022

  • Sat, May 14, 2022

  • Sat, May 14, 2022

  • Sun, May 15, 2022

  • Mon, May 16, 2022

  • Tue, May 17, 2022

  • Wed, May 18, 2022

  • Thu, May 19, 2022

  • Phò mã - Kiều Kiều (20-Hết)

    Thu, May 19, 2022

  • Mon, May 30, 2022

  • Tue, May 31, 2022

  • Wed, Jun 1, 2022

  • Thu, Jun 2, 2022

  • Fri, Jun 3, 2022

  • Sat, Jun 4, 2022

  • Sun, Jun 5, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Mon, Jun 6, 2022

  • Tue, Jun 7, 2022

  • Wed, Jun 8, 2022

  • Thu, Jun 9, 2022

  • Fri, Jun 10, 2022

  • Sat, Jun 11, 2022

  • Sun, Jun 12, 2022

  • Mon, Jun 13, 2022

  • Tue, Jun 14, 2022

  • Idol - Kiều Kiều (21-Hết)

    Wed, Jun 15, 2022

  • Thu, Jun 16, 2022

  • Fri, Jun 17, 2022

  • Sat, Jun 18, 2022

  • Sun, Jun 26, 2022

  • Mon, Jun 27, 2022

  • Tue, Jun 28, 2022

  • Wed, Jun 29, 2022

  • Thu, Jun 30, 2022

  • Fri, Jul 1, 2022

  • Thủ lĩnh - Kiều Kiều (10)

    Sat, Jul 2, 2022

  • Thủ lĩnh - Kiều Kiều (11)

    Sun, Jul 3, 2022

  • Thủ lĩnh - Kiều Kiều (12)

    Sun, Jul 3, 2022

  • Thủ lĩnh - Kiều Kiều (13)

    Sun, Jul 3, 2022

  • Thủ lĩnh - Kiều Kiều (14)

    Sun, Jul 3, 2022

  • Thủ lĩnh - Kiều Kiều (15-Hết)

    Sun, Jul 3, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Sat, Jul 16, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Wed, Jul 27, 2022

  • Thế tử - Kiều Kiều (16-Hết)

    Wed, Jul 27, 2022

  • Tue, Jul 18, 2023

  • Tue, Jul 18, 2023

  • Thu, Jul đôi mươi, 2023

  • Fri, Jul 21, 2023

  • Sat, Jul 22, 2023

    Xem thêm: sau khi kết hôn tôi trở thành bạch nguyệt quang của đại lão

  • Wed, Jul 26, 2023

  • Thu, Jul 27, 2023

Hán Việt: Hệ thống bức trượt tố kiều thê (Khoái xuyên)
    
    Tác giả: Kiều Lam
    
    Editor: Bạch Diệp Thảo (ShiroiHiou)
    
    Tình trạng: Hoàn thành
    
    Tình trạng edit: Đang tổ chức 😜
    
    Lịch đăng: ko rõ ràng (vì tui đang được triệu tập cỗ quái thú thần bí) (~ ̄³ ̄)~
    
    Tổng số chương: 173 chương (Đã bao hàm phiên ngoại)
    
    Thể loại: Nguyên quý phái, Ngôn tình, Cổ đại, Mau xuyên, HE, Ngọt sủng, khối hệ thống, phái nữ phụ, 1v1.
    
    Văn án: 
    Nguyễn Kiều bị tiêu diệt Lúc đàn zombie tiến công, tiếp sau đó cô bị một khối hệ thống 'Kiều thê' nhặt được thỏa thuận. Nếu cô ham muốn sinh sống thì cần theo gót khối hệ thống xuyên qua chuyện những trái đất thực hiện kiều thê của phái mạnh phụ, thoả thoả nguyện vọng của mình, thay cho thay đổi kết viên thê thảm của mình.
    
    Chỉ là sau khoản thời gian thỏa thuận 1 năm, khối hệ thống cứ tưởng bản thân nhặt được một ký căn nhà yếu ớt nhân hậu lành lặn đáng yêu và dễ thương coi Nguyễn Kiều vẫn OOC mà đến mức u cô cũng không sở hữu và nhận rời khỏi nữa tuy nhiên khóc: TAT, papa! Xin cô hãy thực hiện người đi!
    
    Thế giới 1: Thư sinh - Kiều Kiều
    Nghe thưa cô nương căn nhà lão tú tài ở thôn Đào Hoa kề bên kiều nhu êm ả, huệ hóa học lan tâm, nên khi Bùi kiểu căn vặn, Bùi Chỉ Hành chỉ tự động căn vặn chút rồi gật đầu đồng ý.
    
    Nhưng tuy nhiên, sau khoản thời gian trở nên thân thiết, Bùi Chỉ Hành coi 'Kiều' thê rất có thể tay ko tấn công bị tiêu diệt một con cái heo, 1 mình vượt qua đám tô tặc, đem chút ăn ko chi phí, lặng lẽ ham muốn hưu thê.
    
    "Tướng công, chàng đang được nghĩ về gì vậy?"
      
    "Nghĩ hưu......" Bùi Chỉ Hành thấy nương tử nâng con cái dao chẻ củi lên, phập một chiếc chém sụp cây đại thụ lớn ngang eo một người nam nhi cứng cáp, nuốt nước miếng, "Hưu, nghỉ dưỡng nghỉ dưỡng."

#1ngọt