nghiên phẩm tân minh

  • Reads 1,722,935
  • Votes 115,240
  • Parts 126

Complete, First published Feb 10, 2019

Bạn đang xem: nghiên phẩm tân minh

Table of contents

  • Sun, Feb 10, 2019

  • Mon, Jul 29, 2019

  • Tue, Jul 30, 2019

  • ☆Chương 3: Vừa họp mặt đã trở nên tức phụ hái?

    Wed, Jul 31, 2019

  • ☆Chương 4: Ngửi mùi hương nhận vợ

    Thu, Aug 1, 2019

  • ☆Chương 5: Là ái nhân, ko nên rán nhân

    Thu, Aug 1, 2019

  • ☆Chương 6: Nàng thuộc sở hữu ta

    Fri, Aug 2, 2019

  • ☆Chương 7: Hương vị của nàng

    Fri, Aug 2, 2019

  • ☆Chương 8: Tuyệt ko nương tay?

    Fri, Aug 2, 2019

  • ☆Chương 9: Truy thê hoả táng tràng

    Sat, Aug 3, 2019

  • ☆Chương 10(+): Môi dán môi, đơn thuần truyền linh lực?

    Sat, Aug 3, 2019

  • ☆Chương 11(+): Nàng cũng ko dìm ta

    Sun, Aug 4, 2019

  • ☆Chương 12(+): Hôn rồi lại hít, tiếp sau đó thẳng đẩy ngã?

    Sun, Aug 4, 2019

  • ☆Chương 13: Bởi vì như thế đó là nàng

    Mon, Aug 5, 2019

  • ☆Chương 14: Khẩu thị tâm phi

    Tue, Aug 6, 2019

  • Tue, Aug 6, 2019

  • ☆Chương 16: Nàng lưu giữ tớ sao?

    Tue, Aug 6, 2019

  • ☆Chương 17: Cây trà mến ăn bánh ngọt

    Tue, Aug 6, 2019

  • ☆Chương 18: Người cho tới không tồn tại ý tốt

    Wed, Aug 7, 2019

  • ☆Chương 19: Tâm loàn như ma

    Thu, Aug 8, 2019

  • ☆Chương 20: Chỉ là ham muốn hít nường tuy nhiên thôi

    Thu, Aug 8, 2019

  • ☆Chương 21: Nhìn ko thấy, tuy nhiên rất có thể sờ

    Fri, Aug 9, 2019

  • ☆Chương 22: Kiếp nàn đơn thuần bắt đầu

    Sat, Aug 10, 2019

  • ☆Chương 23: Nàng ko nên phàm nhân

    Sat, Aug 10, 2019

  • ☆Chương 24: Không thể lựa chọn

    Sun, Aug 11, 2019

  • ☆Chương 25: Không vùng dung thân

    Sun, Aug 11, 2019

  • ☆Chương 26: Không ân xá thứ

    Sun, Aug 11, 2019

  • ☆Chương 27(+): Nàng là giải dược của tớ (1)

    Mon, Aug 12, 2019

  • ☆Chương 28(+): Nàng là giải dược của tớ (2)

    Wed, Aug 14, 2019

  • ☆Chương 29: Nước này còn có mùi vị của nàng

    Wed, Aug 14, 2019

  • Mon, Aug 19, 2019

  • ☆Chương 31: Trái tim lúc lắc động ko thể cất giấu (1)

    Tue, Aug đôi mươi, 2019

  • ☆Chương 32: Trái tim lúc lắc động ko thể cất giấu (2)

    Tue, Aug đôi mươi, 2019

  • ☆Chương 33: Nàng là Yêu Đế?

    Wed, Aug 21, 2019

  • ☆Chương 34: Ta cày, nường dệt

    Wed, Aug 21, 2019

  • ☆Chương 35: Ta bắt cá, nường nấu nướng cơm

    Thu, Aug 22, 2019

  • ☆Chương 36: Phong Sóc thượng tiên

    Thu, Aug 22, 2019

  • ☆Chương 37(+): Giữa yêu thương và hận

    Sat, Aug 24, 2019

  • ☆Chương 38: Nàng cho tới hống ta

    Sat, Aug 24, 2019

  • ☆Chương 39: Một chiêu nên giết

    Sun, Aug 25, 2019

  • ☆Chương 40: Minh nhi, tớ nằm trong nường không tồn tại sinh ly, chỉ mất tử biệt!

    Sun, Aug 25, 2019

  • ☆Chương 41: Buộc nên phân tách ly

    Mon, Aug 26, 2019

  • ☆Chương 42: Lấy phiên bản thể cấp cho ái nhân trộn trà?

    Thu, Aug 29, 2019

  • ☆Chương 43(+): Nếu sớm biết tớ yêu thương nàng

    Fri, Aug 30, 2019

  • ☆Chương 44: Chờ ngày tái ngộ người thương (1)

    Fri, Aug 30, 2019

  • ☆Chương 45: Chờ ngày tái ngộ người thương (2)

    Sat, Aug 31, 2019

  • ☆Chương 46: Nàng tử sinh đều ở tớ nhất niệm

    Sat, Aug 31, 2019

  • Mon, Sep 2, 2019

  • ☆Chương 48: Lòng đem thiên hạ (1)

    Tue, Sep 3, 2019

  • ☆Chương 49: Lòng đem thiên hạ (2)

    Fri, Sep 6, 2019

  • Sun, Sep 8, 2019

  • Sun, Sep 8, 2019

  • ☆Chương 52: Lời tớ hứa với nàng

    Sun, Sep 8, 2019

  • ☆Chương 53: Ta cho tới, nằm trong nường quang đãng hợp!

    Sun, Sep 8, 2019

  • ☆Chương 54: Thê tử tớ, tớ đó là ham muốn bá chiếm!

    Mon, Sep 9, 2019

  • ☆Chương 55: Ta sinh sống bao lâu, ngay tắp lự yêu thương nường bấy lâu

    Mon, Sep 9, 2019

  • ☆Chương 56(+): Nàng ko được động, tất cả chúng ta lại cho tới một lần

    Tue, Sep 10, 2019

  • Wed, Sep 11, 2019

  • ☆Chương 58(+): Từ ni về sau, tớ ngay tắp lự rất có thể lưu giữ kỹ thân thích thể nàng

    Thu, Sep 12, 2019

  • ☆Chương 59(+): Đêm cho tới, được chấp nhận yêu thương tai ác tiến thủ nhập giường?

    Fri, Sep 13, 2019

  • ☆Chương 60: Nàng xuống tay còn ko đầy đủ tàn nhẫn?

    Sun, Sep 15, 2019

  • ☆Chương 61(+): Nàng ngoan ngoãn, tớ có khoảng mực

    Sun, Sep 15, 2019

  • Mon, Sep 16, 2019

  • ☆Chương 63: Khuynh tâm vì như thế nàng

    Xem thêm: đọc ngôn tình

    Wed, Sep 18, 2019

  • ☆Chương 64: Thịnh tình ko thể chối từ

    Thu, Sep 19, 2019

  • ☆Chương 65(+): Ta ham muốn nằm trong nường tuy nhiên tu

    Fri, Sep đôi mươi, 2019

  • ☆Chương 66: Tiểu người loà, tớ cực kỳ lưu giữ nàng

    Sat, Sep 21, 2019

  • ☆Chương 67(+): Nàng chớ hận tớ, ngực tớ đau

    Sat, Sep 21, 2019

  • ☆Chương 68: Thân phận của nàng

    Sun, Sep 22, 2019

  • ☆Chương 69: Hận nường, tuy nhiên yêu thương nường càng sâu

    Mon, Sep 23, 2019

  • ☆Chương 70: Ta chỉ cầu nường, chớ lần tiếp nữa phụ ta

    Tue, Sep 24, 2019

  • ☆Chương 71(+): Nửa tối tiến thủ gối chăn, thỉnh quân nhập mộng

    Wed, Sep 25, 2019

  • ☆Chương 72: Yêu say đắm nằm trong hận ý tương triền (1)

    Sun, Sep 29, 2019

  • ☆Chương 73: Yêu say đắm nằm trong hận ý tương triền (2)

    Sun, Sep 29, 2019

  • ☆Chương 74: Nàng ham muốn mạng tớ, tớ ngay tắp lự mang đến nàng

    Sun, Sep 29, 2019

  • ☆Chương 75(H): Minh nhi, tớ yêu thương nàng

    Sun, Sep 29, 2019

  • ☆Chương 76: Tình này lưu giữ nhung không còn sớm lại chiều

    Mon, Sep 30, 2019

  • ☆Chương 77: Không chiếm hữu được nường, ngay tắp lự tiêu diệt nàng!

    Tue, Oct 1, 2019

  • ☆Chương 78: Thượng nằm trong bích lạc, hạ hoàng tuyền (1)

    Wed, Oct 2, 2019

  • ☆Chương 79: Thượng nằm trong bích lạc, hạ hoàng tuyền (2)

    Fri, Oct 4, 2019

  • ☆Chương 80: Vô thượng linh sủng của Thần Quân

    Fri, Oct 4, 2019

  • ☆Chương 81: Thần Quân quay trở lại (1)

    Tue, Oct 8, 2019

  • ☆Chương 82: Thần Quân quay trở lại (2)

    Tue, Oct 8, 2019

  • ☆Chương 83: Hộ thê cuồng ma

    Thu, Oct 10, 2019

  • ☆Chương 84: Thần uy hiển lộ

    Fri, Oct 11, 2019

  • ☆Chương 85: Yêu nường đến tới nằm trong (1)

    Sat, Oct 12, 2019

  • ☆Chương 86: Yêu nường đến tới nằm trong (2)

    Sun, Oct 13, 2019

  • ☆Chương 87: Thương nường, sủng nường (1)

    Wed, Oct 16, 2019

  • ☆Chương 88: Thương nường, sủng nường (2)

    Thu, Oct 17, 2019

  • Thu, Oct 17, 2019

  • ☆Chương 90(H): Vô hạn cưng chiều

    Fri, Oct 18, 2019

  • ☆Chương 91(+): Nàng là tín ngưỡng độc nhất của ta

    Sat, Oct 19, 2019

  • ☆Chương 92(H): Nồng nàn như lửa, dịu dàng êm ả như nước

    Sun, Oct đôi mươi, 2019

  • ☆Chương 93: Thần Quân xuất trận (1)

    Tue, Oct 22, 2019

  • ☆Chương 94: Thần Quân xuất trận (2)

    Wed, Oct 23, 2019

  • ☆Chương 95: Đứng trước tam giới, Thần Quân công khai minh bạch người yêu?

    Thu, Oct 24, 2019

  • ☆Chương 96: Thiên đế đọa, yêu thương hóa ma

    Fri, Oct 25, 2019

  • ☆Chương 97: Kiếp này sẽ không phụ nàng

    Sun, Oct 27, 2019

  • ☆Chương 98(H): Nguyện sủng nường lên tận trời

    Sun, Oct 27, 2019

  • ☆Chương 99: Lời sấm truyền ứng nghiệm

    Sun, Oct 27, 2019

  • Wed, Oct 30, 2019

  • ☆Chương 101(+): Nhớ mãi không bao giờ quên một giọt trà linh

    Thu, Oct 31, 2019

  • Tue, Nov 5, 2019

  • Wed, Nov 6, 2019

  • Thu, Nov 7, 2019

  • Sat, Nov 9, 2019

  • ☆Chương 106: Trở về thực hiện Tiểu Trà Xanh của nàng

    Tue, Nov 12, 2019

  • ☆Chương 107 [Chính văn hoàn]

    Thu, Nov 14, 2019

  • ☆Chương 108(H): Phiên nước ngoài (1) Nàng vẫn muốn lên cây?

    Sat, Nov 16, 2019

  • ☆Chương 109: Phiên nước ngoài (2)

    Tue, Nov 19, 2019

  • ☆Chương 110: Phiên nước ngoài (3) Đều là mùi vị của nàng

    Wed, Nov đôi mươi, 2019

  • ☆Chương 111: Phiên nước ngoài (4) Tiểu Trà Xanh sở hữu nên thực nhức lòng ta?

    Thu, Nov 21, 2019

  • ☆Chương 112: Phiên nước ngoài (5) Một tối nằm mê đẹp

    Fri, Nov 22, 2019

  • ☆Chương 113: Trạc Thanh phiên nước ngoài (1)

    Mon, Nov 25, 2019

  • ☆Chương 114: Trạc Thanh PN (2)

    Thu, Nov 28, 2019

  • ☆Chương 115: Trạc Thanh PN (3)

    Fri, Nov 29, 2019

  • ☆Chương 116: Trạc Thanh PN (4)

    Thu, Dec 5, 2019

  • ☆Chương 117: Trạc Thanh PN (5) Nàng nên đối tớ chịu đựng trách móc nhiệm

    Tue, Dec 10, 2019

  • ☆Chương 118: Trạc Thanh PN (6) Ngâm tớ, nường ngay tắp lự biết trà ngon

    Tue, Dec 10, 2019

  • ☆Chương 119: Trạc Thanh PN(7) Trà xanh xao matcha, nường mến không?

    Wed, Dec 11, 2019

  • ☆Chương 120(+): Trạc Thanh PN(8) Nàng húp cực kỳ ngon

    Sun, Dec 15, 2019

  • ☆Chương 121(+): Trạc Thanh PN(9)Nàng vẫn muốn hái sen?

    Mon, Dec 16, 2019

  • ☆Chương 122: Trạc Thanh PN(10)Hoa đăng trao tình

    Wed, Dec 18, 2019

  • ☆Chương 123(H): Trạc Thanh PN 11 Đắm say đến tới cùng

    Thu, Dec 19, 2019

  • Trích dẫn những lời nói ngấm tận xương của "Tình thánh" Thần Quân

    Fri, Dec đôi mươi, 2019

    Xem thêm: xem truyện ngôn tình

  • ☆Chương 124: [Toàn văn hoàn]

    Sat, Dec 21, 2019

Thể loại: Bách hợp/ Cổ đại/ Tu tiên/ Ngọt văn/ 1x1/ Hỗ công/ HE
    Vai chính: Cố Khê Nghiên x Diệp Thấm Minh
    Phối phù hợp diễn: Mộc Cẩn, Phong Sóc, Khúc Tĩnh, Cố Diệp
    
    Văn án:
    Nghe thưa khi Cố Khê Nghiên Ra đời, điềm tốt xung quanh quẩn, bách điểu triều bái. Cố gia hoan thiên hỉ địa, lại ko ngờ Cố Khê Nghiên sinh rời khỏi đang được đôi mắt loà.
    
    Thế nhân đều thưa tè thư độc nhất của Cố gia tư thế yểu tử điệu, tài hoa rộng lớn người, yêu thương trà trở nên si, chỉ tiếc cũng chính vì đôi mắt loà, chục tám tuổi hạc vẫn hóng gả ở bên phía trong khuê chống. 
    
    Cố Khê Nghiên vẫn ko rõ ràng tại vì sao bản thân kể từ nhỏ ngay tắp lự yêu thương chuộng trà, tận tâm rước Cố gia kể từ kinh doanh tơ lụa trở thành gia tộc trà thương, trực tiếp cho tới một ngày nường ở vườn trà phân phát hiện tại một gốc cây trà cực kỳ đặc biệt quan trọng, kể từ trên đây nường ngay tắp lự mê mệt cây trà trở nên tinh nghịch này. 
    
    Diệp Thấm Minh vốn liếng là nom trúng Cố Khê Nghiên trăm năm khan hiếm sở hữu linh thể, ý ham muốn rước nường tinh nghịch phách lên đường luyện đan, ko ngờ rốt cuộc lại rước chủ yếu bản thân phiên bản thể lên đường cấp cho Cố Khê Nghiên trộn trà. 
    
    Cố Khê Nghiên: Thấm Minh, nường là trà gì?
    Diệp Thấm Minh: nường loại mũi linh như thế, phiên bản thân thích ngửi ko cho tới sao?
    Cố Khê Nghiên: hồng trà vị?
    Diệp Thấm Minh: Ta là lục trà tinh
    Cố Khê Nghiên: Không tin cẩn.
    Diệp Thấm Minh: ko tin cẩn nường dìm ta
    
    Từ đấy, lấy Trà tẩy Nghiên, lấy Khê trộn Trà.
    
    Đây là chuyện xưa kiếp trước kiếp này của một vị trà si cô nương, mũi ngửi tứ đàng, lòng sở hữu thất năng khiếu, đôi mắt loà tuy nhiên tai nghe tám phía, và một nường lục trà tinh nghịch vô pháp vô thiên tâm ngoan ngoãn thủ lạt.
    
    ------------

#220ngọt