sự đầu hàng ngọt ngào

  • Reads 829,009
  • Votes 36,093
  • Parts 64

Complete, First published Jan 01, 2020

Bạn đang xem: sự đầu hàng ngọt ngào

Table of contents

  • Chương 1: Đồ song xanh xao - hồng

    Wed, Jan 1, 2020

  • Chương 2: Đối thủ một rơi rụng một còn gặp gỡ mặt

    Sun, Jan 5, 2020

  • Chương 3: Nai con cái bị đâm chết

    Mon, Jan 6, 2020

  • Chương 4: Vua gián trá online

    Thu, Jan 16, 2020

  • Sun, Feb 2, 2020

  • Chương 6: Chụp hình ảnh tình nhân

    Fri, Mar 6, 2020

  • Chương 7: Tấm tấm lòng khờ dại

    Mon, Mar 9, 2020

  • Chương 8: Niềm vui vẻ bất ngờ

    Fri, Mar 13, 2020

  • Mon, Mar 16, 2020

  • Chương 10: Dựng ngón giữa

    Fri, Mar 27, 2020

  • Chương 11: Tránh xa thẳm lão sói xám

    Fri, Mar 27, 2020

  • Wed, Apr 1, 2020

  • Chương 13: Nai con cái chạy loạn

    Mon, Apr 6, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 15: Mảnh giấy má quăng quật đi

    Mon, Apr 6, 2020

  • Tue, Apr 7, 2020

  • Wed, Apr 8, 2020

  • Chương 18: Anh ham muốn gặp gỡ em

    Wed, Apr 8, 2020

  • Chương 19: Chiếm tiện nghi

    Thu, Apr 9, 2020

  • Thu, Apr 9, 2020

  • Fri, Apr 10, 2020

  • Sat, Apr 11, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Sun, Apr 12, 2020

  • Mon, Apr 13, 2020

    Xem thêm: bệnh kiều nam chủ lại ghen rồi truyện full

  • Tue, Apr 14, 2020

  • Wed, Apr 15, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Thu, Apr 16, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Chương 31: Gỡ quăng quật hiểu lầm

    Fri, Apr 17, 2020

  • Fri, Apr 17, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sat, Apr 18, 2020

  • Sun, Apr 19, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Mon, Apr đôi mươi, 2020

  • Tue, Apr 21, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Wed, Apr 22, 2020

  • Thu, Apr 23, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Fri, Apr 24, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sat, Apr 25, 2020

  • Sun, Apr 26, 2020

  • Mon, Apr 27, 2020

  • Tue, Apr 28, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Wed, Apr 29, 2020

  • Mon, May 4, 2020

  • Sat, May 9, 2020

  • Mon, May 11, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Thu, Jun 18, 2020

    Xem thêm: anh ấy yêu thế thân của tôi

  • Thu, Jun 18, 2020

  • Sun, Jun 14, 2020

Tên gốc: 甜蜜臣服 / Ngọt ngào thần phục
    Tác giả: Sơ Huân
    Độ dài: 61 chương
    Tình trạng: Hoàn chủ yếu văn, trả edit.
    Thể loại: Hiện đại, sủng, giới vui chơi, gương vỡ lại lành lặn, HE.
    Converter: Hana Pham 
    Editor: Dép 
    Beta: Sian + Zackk 
    Bìa: Mễ
    
    --------------
    
    Văn án:
    
    Người nhập giới đều biết rõ Khương Sơ và Hứa Đình Thâm bất hòa, tuy nhiên không người nào biết nguyên do.
    
    Có dân mạng suy đoán: "Có cần nhị người này trước cơ từng hứa hò?"
    
    Fan nhị nhà: Cút, ko hội ngộ.
    
    Cho cho tới một ngày, nhị phe đối lập một rơi rụng một còn phổ biến này bị chụp cảnh rời khỏi nhập hotel cùng với nhau.
    
    "Nói chúng ta nhập hotel tiến công nhau còn xứng đáng tin yêu rộng lớn là hò hẹn."
    
    Phóng viên vui chơi phỏng vấn Khương Sơ, mặt mũi cô ko cảm xúc: "Chỉ là trùng khớp thôi, tôi lạ lẫm anh tớ."
    
    Trở về sau thời điểm buổi tiệc kết đốc.
    
    Hứa Đình Thâm dỡ cà vạt rồi trói nhị tay cô rời khỏi sau: "Để anh hùn em ghi nhớ thiệt rõ? Thế nào?"
    
    Tất cả người xem đều ngóng Hứa Đình Thâm bác bỏ quăng quật tin yêu vọng gác.
    
    Ai cũng ko ngờ rằng người không tồn tại tăm tiếng như Hứa Đình Thâm cũng kín đáo thương.
    
    Vô tình chụp được nhẫn, ăn mặc quần áo song trùng khớp, đồ gia dụng ngủ phái nữ bên trên ghế sofa, vết thơm xứng đáng ngờ bên trên cổ của cô diễn viên...
    
    Người đại diện: kiếp trước lão tử vẫn tạo nên nghiệp gì :)
    
    ----------------
    
    Tình yêu thương là sự đầu hàng ngọt ngào nhất giành riêng cho nhau.

#75hài