thời đại sau tình yêu

  • Reads 133,997
  • Votes 3,928
  • Parts 54

Complete, First published Dec 04, 2019

Bạn đang xem: thời đại sau tình yêu

Table of contents

  • Chương 29: Cùng xuất hiện tại (2)

    Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Wed, Dec 4, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Fri, Dec 6, 2019

  • Sun, Dec 8, 2019

  • Chương 47: Thích thanh (1) *

    Mon, Dec 16, 2019

  • Chương 48: Thích thanh (2)

    Mon, Dec 16, 2019

  • Chương 49: Thích thanh (3)

    Thu, Dec 19, 2019

  • Sat, Dec 21, 2019

  • Tue, Dec 31, 2019

  • Tue, Jan 7, 2020

  • Sun, Jan 12, 2020

  • Chương 54: Vẩy ngược (1)*

    Sat, Jan 18, 2020

  • Mon, Jan 27, 2020

  • Chương 56: Đồng hồ nước cát (1)

    Thu, Feb 27, 2020

    Xem thêm: hệ thống ép tôi làm kiều thê

  • Chương 57: Đồng hồ nước cát (2)

    Thu, Feb 27, 2020

  • Chương 58: Đồng hồ nước cát (3)

    Sun, Mar 1, 2020

  • Thu, Mar 12, 2020

  • Tue, Mar 31, 2020

  • Chương 61: Nếu như thể thế (1)

    Sat, May 16, 2020

  • Chương 62: Nếu như thể thế (2)

    Sun, May 24, 2020

  • Sun, May 31, 2020

  • Fri, Jun 5, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Sat, Jun 13, 2020

  • Sat, Jun đôi mươi, 2020

  • Wed, Jul 1, 2020

  • Sun, Jul 12, 2020

  • Chương 70: Thời tự khắc ly biệt (1)

    Sun, Jul 19, 2020

  • Chương 71: Thời tự khắc ly biệt (2)

    Sun, Jul 19, 2020

  • Chương 72: Thời tự khắc ly biệt (3)

    Wed, Jul 22, 2020

  • Sun, Aug 2, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Thu, Aug 13, 2020

  • Fri, Aug 14, 2020

  • Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 80: Ngoại truyện: Hoa nở thân thích mùa hạ

    Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 81: Ngoại truyện: Anh nhị (1)

    Xem thêm: truyện đồng tiền kham thế

    Wed, Aug 19, 2020

  • Chương 82: Ngoại truyện: Anh nhị (2)

    Wed, Aug 19, 2020

THỜI ĐẠI SAU TÌNH YÊU
    Tác giả: Loan
    Số chương: 82
    Thể loại: Thanh mai trúc mã, ngược luyến tình thâm nám, gương vỡ lại lành
    Người dịch: Ming (Văn án+27 chương đầu) + Page Loan (Chương 28) + Duẩn Duẩn (đến hết)
    
    Bản dịch tiếp sau của tớ tiếp tục thay cho thay đổi cơ hội xưng hô thân thích nam giới và phái nữ chủ yếu. Nên nếu như chúng ta gọi thấy khá gượng gạo thì cảm thông hùn bản thân nhé ^^
    
    *Văn án: 
    
    Đối với Hạ Nhật tuy nhiên trình bày, Mông Qua đó là cậu nhỏ nhắn hoàng tử đơn độc, tính cơ hội bướng bỉnh, là y kị binh vô tình bị giáng xuống cái căn nhà, là kẻ tuy nhiên cô luôn luôn chiều chuộng trước nhị mươi tía tuổi hạc, là kẻ tuy nhiên cô tiếp tục nỗ lực gạt bỏ sau năm nhị mươi tía tuổi hạc. Cô từng phân tích và lý giải một lời nói "Tôi yêu thương anh tuy nhiên việc cơ ko tương quan cho tới anh" không còn phiên này cho tới phiên không giống tuy nhiên cuối cũng cô cũng biết mệt rũ rời.
      
    Còn ở nhập đôi mắt Mông Qua, Hạ Nhật đó là ngọn đèn biển, là hồ nước nước yên bình điểm rừng thâm thúy, anh luôn luôn nhận định rằng chỉ việc xoay đầu là thấy cô đang được hóng điểm cơ, tuy nhiên rồi một ngày anh ko thấy cô nữa.
      
    Tô Hông Liên với Mông Qua là niềm hy vọng, là niềm mơ ước của tuổi hạc trẻ em, mải miết hoặc hai con mắt của anh ấy.
      
    Mà Mông Qua so với Hồng Liên là thương yêu, là loại biểu tượng, mãi cho tới sau đây cô ko biết là gì nữa.
    
    P/s: Dưới trên đây bản thân van dẫn links 27 chương truyện của công ty Ming (xin quy tắc được xưng hô thế này) dịch ^^
    https://forum.kites.vn/thread/-hien-dai-thoi-dai-sau-tinh-yeu-loan-chuong-21--492166-1-1.html?fbclid=IwAR1DOcgL-2HM20qaUVu9SZjK