vượt rào tòng tiện

  • Reads 176,723
  • Votes 4,991
  • Parts 62

Complete, First published Mar 08, 2023

Bạn đang xem: vượt rào tòng tiện

Table of contents

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Wed, Mar 8, 2023

  • Chương 2: Ngoan ngoãn hoặc phí dã

    Sun, Mar 12, 2023

  • Sun, Mar 12, 2023

  • Sun, Mar 12, 2023

  • Sun, Mar 12, 2023

  • Sun, Mar 12, 2023

  • Chương 7: Thích người trẻ tuổi

    Tue, Mar 14, 2023

  • Chương 8: 2000 thắc mắc thực tế

    Sat, Mar 18, 2023

  • Chương 9: Bạn nhỏ mười tám

    Sat, Mar 18, 2023

  • Chương 10: Đàn ông tía mươi như hoa quỳnh Sat, Mar 18, 2023
  • Sat, Mar 18, 2023

  • Sun, Mar 19, 2023

  • Chương 13: Lâm Vị Quang, cháu tuyệt lắm đấy

    Mon, Mar đôi mươi, 2023

  • Tue, Mar 21, 2023

  • Chương 15: Chẳng nhẽ muốn tôi dỗ cháu

    Wed, Mar 22, 2023

  • Chương 16: Tôn ti thứ bậc, Cậu thấy tôi để ý đến à

    Fri, Mar 24, 2023

  • Chương 17: Đây là mơ tưởng hão huyền của cô

    Sat, Mar 25, 2023

  • Chương 18: Trình Tĩnh Sâm thời điểm hôm nay làm người rồi

    Mon, Mar 27, 2023

  • Chương 19: Nhóc con cái ko tương tự người tốt

    Thu, Mar 30, 2023

  • Chương 20: Quyến rũ người ta

    Fri, Mar 31, 2023

  • Chương 21: Bây giờ chú có tôi rồi

    Sun, Apr 2, 2023

  • Fri, Apr 7, 2023

  • Chương 23: Thật sự ko cần tôi giúp chú ư

    Mon, Apr 10, 2023

  • Chương 24: Tốt nhất là đừng nhớ rõ

    Mon, Apr 10, 2023

  • Chương 25: Tìm kích thích chi bằng tìm tôi

    Tue, Apr 11, 2023

  • Chương 26: Chú rõ là nhức lòng tôi

    Wed, Apr 12, 2023

  • Chương 27: Chú đút mang đến tôi

    Sat, Apr 15, 2023

  • Chương 28: Rõ lòng ko nói

    Thu, Apr đôi mươi, 2023

  • Thu, Apr đôi mươi, 2023

  • Sat, Apr 22, 2023

  • Chương 31: Cưng, bao tiền?

    Mon, Apr 24, 2023

    Xem thêm: thiên quan tứ phúc chap 1 truyện tranh

  • Chương 32: Lâm Vị Quang, ko được

    Tue, Apr 25, 2023

  • Chương 33: Dựa vào cái gì mà tôi phải đợi chú?

    Fri, Apr 28, 2023

  • Chương 34: Tiến xa thẳm rộng lớn nữa nhập tương lai

    Thu, May 4, 2023

  • Chương 35: Tôi muốn quyền muốn thế, còn muốn cả chú

    Thu, May 4, 2023

  • Chương 36: 【Chú yếu hèn thế, tôi chuồn thôi】

    Thu, May 4, 2023

  • Chương 37: Đứa nhỏ ko tim ko phổi

    Fri, May 5, 2023

  • Sat, May 6, 2023

  • Mon, May 8, 2023

  • Wed, May 10, 2023

  • Thu, May 11, 2023

  • Chương 42: Chơi bời một tối thôi ấy mà

    Sat, May 13, 2023

  • Sun, May 14, 2023

  • Chương 44: Anh theo gót em về thành phố Hồ Chí Minh Mạn

    Mon, May 15, 2023

  • Chương 45: Hoàn chính văn

    Wed, May 17, 2023

  • Tue, May 23, 2023

  • Ngoại truyện 2: Cục cưng

    Tue, Jun 6, 2023

  • Ngoại truyện 3: Anh cũng sẽ có lúc sợ hãi

    Tue, Jun 6, 2023

  • Ngoại truyện 4: Ở cạnh em

    Sat, Jun 17, 2023

  • Ngoại truyện 5: Bao nuôi phái nam sinh viên

    Sat, Jun 17, 2023

  • Ngoại truyện 6: Nhà vàng giấu người đẹp

    Sun, Jun 18, 2023

  • Tue, Jun 27, 2023

  • Tue, Jun 27, 2023

  • Ngoại truyện 9: Bạn nhỏ

    Wed, Jul 12, 2023

  • Ngoại truyện 10: Nhường chỗ mang đến chuyện ko đứng đắn

    Wed, Jul 12, 2023

  • Ngoại truyện 11: Cậu lén tớ có đàn ông

    Wed, Jul 12, 2023

  • Ngoại truyện 12: Tính em bé

    Wed, Jul 12, 2023

  • Ngoại truyện 13: Chúng tớ chi tiết thật lâu sau này

    Wed, Jul 19, 2023

  • Ngoại truyện 14: Một cái thương hiệu chó

    Wed, Jul 19, 2023

  • Ngoại truyện 15: Vợ ko cưới của tôi

    Wed, Jul 19, 2023

    Xem thêm: truyện tiên hiệp xuyên không

  • Ngoại truyện 16: Đường còn rất dài

    Sat, Jul 22, 2023

• Tác giả: Tòng Tiện
    
    • Bìa: Sườn Xào Chua Ngọt 
    
    • Biên tập: Min
    
    • Thể loại: Hiện đại, trâu già cả gặm cỏ non, lắng đọng, con cái cưng của trời, duyên trời tác thành, phái nam cường, nữ giới cường, tầm nhìn nữ giới chính
    
    • Độ dài: 45 chương chủ yếu văn + 15 phiên ngoại
    
    
    • Vai chính: Lâm Vị Quang, Trình Tĩnh Sâm
    
    • P/s: Truyện được edit chưa tồn tại sự đồng ý của người sáng tác, sướng lòng ko fake ver, và nhất là ko được dùng truyện mang đến mục tiêu tìm hiểu lợi tức đầu tư.

#1non